
  

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE 

22/10/2021 KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU  

 

 

WAJUMBE WALIOHUDHURIA: 

1. Wilbard Bandola  - Mwenyekiti 

2. Peter Manoko  - Katibu 

3. Adolph Ritte               - Mjumbe 

4. Masunga Mwagala              - Mjumbe 

5. Amandus Mboya  - Mjumbe 

6. Adv. Merchades Rusasa - Mwanasheria 

 
SEKRETARIETI: 

1. Erasmus Katabazi              - PMU 

2. Maigu Gisema                      - PMU 

 

 

AGENDA ZA KIKAO: 

1. Kufungua Kikao. 

2. Kusoma na kuthibitisha agenda 

3. Kupitia na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha tarehe 30.09.2021  

4. Kupitisha njia ya ununuzi kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya madarasa 123 katika 

shule za sekondari za Halmashauri ya Wilaya ya magu kupitia fedha za mradi wa 

UVIKO-19 (TCRP) 

5. Mengineyo. 

6. Kufunga kikao. 

 

MUHT NA. 03/2021-2022/AGENDA NA. 1: KUFUNGUA KIKAO. 

Mwenyekiti alifungua kikao hapo saa 8:10 mchana kwa kuwakaribisha wajumbe wote 

ili waweze kushiriki na kutoa michango yao katika agenda zote zilizopo mezani. 

 

MUHT NA. 03/2021-2022/AGENDA NA. 2: KUSOMA NA KUTHIBITISHA 

AGENDA 

Mwenyekiti alimwomba Katibu asome agenda zilizopo katika mwaliko wa kikao cha 

leo. Katibu alisoma agenda zote, ambapo wajumbe wote walipitia na kuthibitisha 

agenda zote sita (6) na kuliridhia kuwa agenda zote zijadiliwe. 

 

 



  

MUHT NA. 03/2021-2022/AGENDA NA. 3: KUPITIA NA KUTHIBITISHA 

MUHTASARI WA KIKAO CHA TAREHE 30.09.2021 

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kupitia muhtasari wa kikao kilichopita cha tarehe 

30.09.2021 kwa kupitia agenda zote zilizojadiliwa na wajumbe ukurasa kwa ukurasa. 

Baada ya kupitia wajumbe kwa ujumla wao waliuthibitisha muhtasari huo na ndipo 

ukasainiwa kuwa kumbukumbu sahihi ya kikao. 

 

MUHT NA. 03/2021-2022/AGENDA NA. 4: KUPITISHA NJIA YA UNUNUZI KWA 

AJILI YA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 123 KATIKA SHULE ZA 

SEKONDARI ZA HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU KUPITIA FEDHA ZA 

MRADI WA UVIKO-19 (TCRP) 

Katibu wa bodi ya zabuni aliwapitisha wajumbe wa bodi ya zabuni katika agenda hii 

kwa kuwaeleza kwamba Halmashauri ya Wilaya ya Magu katika Mwaka wa Fedha 

2021/2022 imepokea kiasi cha Tsh. 2,460,000,000.00 (ambazo ni fedha za mapambano 

dhidi ya UVIKO -19) kutoka Benki ya Dunia kwa ajili ya utekelezaji wa mradi wa 

ujenzi wa vyumba vya madarasa 123 katika Halmashauri ya Wilaya ya Magu. Aidha, 

Kitengo cha Menejimenti ya Ununuzi (PMU) baada ya kupitia maombi ya Idara ya 

Elimu Sekondari yaliyopewa idhini na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya 

Wilaya ya Magu kuendelea na taratibu za ununuzi kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya 

madarasa kutoka Katika Idara ya Elimu na kutokana na maelekezo yaliyotoka Ofisi ya 

Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa kuwa fedha hizo zitawekwa katika Akaunti 

za shule husika, kitengo cha Menejimenti ya Ununuzi kilitoa mapendekezo kuwa 

itumike njia ya ‘Force Account’ katika utekelezaji wa mradi huu. 

- Maazimio: Bodi ya Zabuni imepitisha njia ya ‘Force Account’ itumike katika 

ujenzi wa madarasa 123 ya mradi wa UVIKO-19 (TCRP) kama ifuatavyo:-  

NA SHUGULI FEDHA 

IDHINISHWA 

(TSH.) 

1. Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Bujashi iliyopo katika Kata ya Bujashi katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

40,000,000.00 

2. Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Isendelo iliyopo katika Kata ya Bujashi katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

40,000,000.00 

3. Ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Lumve iliyopo katika Kata ya Bujora katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

100,000,000.00 

4. Ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Bukandwe iliyopo katika Kata ya Bukandwe katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

100,000,000.00 

5. Ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Kongolo iliyopo katika Kata ya Chabula katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

100,000,000.00 



  

6. Ujenzi wa vyumba vitatu (3) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Maguta iliyopo katika Kata ya Kongolo katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

60,000,000.00 

7. Ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Magu iliyopo katika Kata ya Isandula katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

100,000,000.00 

8. Ujenzi wa vyumba vinne (4) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Itumbili iliyopo katika Kata ya Itumbili katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

80,000,000.00 

9. Ujenzi wa vyumba nane (8) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Kabila iliyopo katika Kata ya Kabila katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

160,000,000.00 

10. Ujenzi wa vyumba kumi (10) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Kahangara iliyopo katika Kata ya Kahangara katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

200,000,000.00 

11. Ujenzi wa vyumba kumi (10) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Kitumba iliyopo katika Kata ya Kisesa katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

200,000,000.00 

12. Ujenzi wa vyumba nane (8) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Lugeye iliyopo katika Kata ya Kitongosima katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

160,000,000.00 

13. Ujenzi wa vyumba sita (6) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Lubugu iliyopo katika Kata ya Lubugu katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

120,000,000.00 

14. Ujenzi wa vyumba vitatu (3) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Lutale iliyopo katika Kata ya Lutale katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

60,000,000.00 

15. Ujenzi wa vyumba vitatu (3) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Ng’wamabanza iliyopo katika Kata ya Mwamabanza 
katika Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

60,000,000.00 

16. Ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Mwamanga iliyopo katika Kata ya Mwamanga katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

100,000,000.00 

17. Ujenzi wa vyumba vinne (4) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Ng'haya iliyopo katika Kata ya Ng'haya katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

80,000,000.00 

18. Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Bugatu iliyopo katika Kata ya Ng'haya katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

40,000,000.00 

19. Ujenzi wa vyumba sita (6) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Nyanguge iliyopo katika Kata ya Nyanguge katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

120,000,000.00 

20. Ujenzi wa vyumba sita (6) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Kandawe iliyopo katika Kata ya Nyigogo katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

120,000,000.00 

21. Ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Kinango iliyopo katika Kata ya Nyigogo katika 

100,000,000.00 



  

Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

22. Ujenzi wa vyumba vitatu (3) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Shilushi iliyopo katika Kata ya Shishani katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

60,000,000.00 

23. Ujenzi wa vyumba vitatu (3) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Shishani iliyopo katika Kata ya Shishani katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

60,000,000.00 

24. Ujenzi wa vyumba vinne (4) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Sukuma iliyopo katika Kata ya Sukuma katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

80,000,000.00 

25. Ujenzi wa vyumba vinne (4) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Buhumbi iliyopo katika Kata ya Buhumbi katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

80,000,000.00 

26. Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa katika Shule ya 
Sekondari Nyasato iliyopo katika Kata ya Jinjimili katika 
Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

40,000,000.00 

 

Jumla kuu 2,460,000,000.00 

 

MUHT NA. 03/2021-2022/AGENDA NA. 5: MENGINEYO. 

Wajumbe walielekeza kuwa Kitengo cha Menejimenti ya Ununuzi kitoe elimu kwa 

wajumbe wa kamati za utekelezaji wa miradi yote ambao wameteuliwa katika 

usimamizi na utekelezaji miradi mbalimbali katika ngazi za chini. Vilevile Kitengo cha 

Ununuzi kihakikishe maelekezo ya utumiaji wa fedha na miongozo ya utekelezaji wa 

‘Force Account’ kama ilivyotolewa na Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma 

(PPRA) inafuatwa. 

 

MUHT NA. 03/2021-2022/AGENDA NA. 6: KUFUNGA KIKAO 

Mwenyekiti alifunga kikao saa 8:42 mchana kwa kuwashukuru wajumbe kwa 

michango yao ukizingatia kikao kuchukuwa muda mrefu. 

 

 

UMETHIBITISHWA 

 

………………………………                                                       …………………………. 

MWENYEKITI                                                                                         KATIBU 

 

 

TAREHE: ……………………… 

 


